Raha ya mkundu unao bana

Raha ya mkundu unao bana

Chumvini-Kunyonya Kuma. Bikira wa chumvini. Fanya zoezi hili la ulimi; kwa kujiangalia kwenye kioo toa ncha ya ulimi wako bila kupanua mdomo wako na bila kuung'ata na meno yako kisha upeleke ulimi huo mbele na nyuma, huku na huko taratibu, kisha chora 8 kidoleni kwako mara mbili alafu kinyonye kidole hicho kama vile unalamba mabaki ya kitu kitamu.

raha ya mkundu unao bana

Zamia sasa! Baada ya hapo sasa ndio unaanza kufanya mitindo niliyoisema na hapa tuanze na Mduara a. Ikiwa utachoka basi unaweza kuupumzisha ulimi wako kwa kulamba eneo na pembe zote za Kuma kama "ice cream" vile alafu rudia kama mwanzo na mambo yatakuwa bomba. Umbo namba 8; Fanya kama nilivyoeleza hapo awali ila unapofika kisimini badala ya kuzunguuka chora namba nane kwenye kisimi kwa kubadilisha mfano unaanza na kulia next round unaanza na kushoto.

Pembe 2 pembe a. Usisahau kukinyonya kisimi kwa kutumia lips na ulimi kwenye kila "mtindo" ili kupumzika na wakati huohuo kutopoteza utamu unaompatia huyo unaemnyonya mpenzi wako. Ukishazoea kucheza na kisimi kwa kutumia ulimi na yeye akazoea nakuwa relaxed na mkajifunza kuwasiliana while doing it mambo yatakuwa safi sana, kwani itakurahisishia wewe kujua mwendo gani anapenda zaidi, unamfikisha haraka n. Vilevile wewe mwanaume ukizoea utaweza kubudi mbinu nyingine na wakati mweingine ku-mix all in one na mambo yatakuwa barabara Kumbuka kufanya hivi na mpenzi unaemwamni au tumia Condom kwani Ngoma na magonjwa mengine yanaambukizika kwa ngono ya mdomo.

Chukua tahadhari, Jiheshimu, Jali, Tunza na thamini utu wako Kwa wale ndugu ambao ni wazoefu Big up to u all na shukurani sana kwa kutambua haki ya mwanamke kufurahia mwili wake kila anapofanya mapenzi na wewe. Picha za Ngono.Mwanamke kaazima ndoo ya mpangaji mwenzake chumba cha pili ambae ni kijana hajaoa. Alipomaliza kuoga akajifunga khanga yake moja akatoka bafuni akairudisha ndoo, alipofika ndani kwake akakumbuka amesahau chupi yake kwenye ile ndoo, akatoka harakaharaka vilevile na khanga moja na kugonga mlango.

Jamaa akamwambia aingie ndani aichukue, Anatoka tu mlangoni anakutana na mumewe anatoka kazini kamuona mkewe kavaa khanga moja na mkononi kashika chupi. Je wewe ungekuwa ni mume au mchumba wake ungefanya maamuzi gani? Picha ya kwanza mama Picha ya pili sarah Picha ya tatu hawa. Katika pitia pitia zangu kuhusu magonjwa ya wasichana na wanawake nimegundua aina mpya ya ugonjwa maarufu kwa wengi Lakini hawajui Ama hawajijui kama wanao ugonjwa ni ugonjwa wa shopping.

Watalaam wa magonjwa ya akili wameuelezea huu ni ugonjwa mkubwa wa shopping juchunguze una nguo kiasi gani na kwanini bado unataka kununua nyingine?? Ni siku nyingine nzuri tunapokutana mambo mbalimbali yanayohusu uhusiano wa kimapenzi na leo, napenda kujadili na wewe msomaji wangu juu ya hili suala nililolitambulisha hapo juu. Maendeleo ya teknolojia yamebadilisha mambo mengi katika maisha yetu ya kila siku. Lakini siku hizi mambo yanamalizwa kidijitali. Lakini je, hivi ni wote wanaojua namna ya kutumia simu kuanzisha uhusiano wa kimapenzi?

Ni matumaini yangu kuwa mada hii itakusaidia wewe ambaye muda wa kuoa umefika lakini kwa sababu moja au nyingine, huwezi kumwambia ana kwa ana mtu umpendaye. Kumbuka kuwa penzi bora ni lile ambalo wawili huanza kwa kuwa marafiki, ni makosa kukurupuka kumtongoza mtu kwenye simu bila kumvuta kwanza karibu. Hatua ya kwanza, ukishapata namba ya simu ya huyo umpendaye, tafuta muda ambao utakuwa umetulia kisha mpigie na jitambulishe.

Hiking puns

Mweleze kwamba umempigia simu kumjulia hali, kama akikuuliza mahali ulikoipata namba yake, unaweza kumjibu vyovyote lakini inashauriwa kuwa siyo vizuri kumtajia aliyekupa namba yake kwa sababu unaweza kuwagombanisha. Usiwe na papara, mtakie siku njema na endelea na shughuli zako nyingine. Unaweza pia kuendelea kumtumia meseji za kawaida siyo za mapenziukimjulia hali, ukimuuliza kama ameshakula au amekula chakula gani, anafanya nini kwa muda huo na vitu anavyovipenda sambamba na vile asivyovipenda.

Endelea hivyo kwa muda, siri kubwa ambayo huijui ni kwamba watu wengi, hasa wanawake huwa wanapenda kujua kuwa mtu fulani anamjali kwa kumuuliza mambo mbalimbali yanayohusu maisha yake ya kawaida. Jitahidi kuwa mcheshi lakini usizidishe masihara. Usipende kuzungumza kwa sauti ya juu au kupayuka au kupiga simu ukiwa kwenye kelele. Akipokea tu simu yako, mjulie hali yake kisha msifie kidogo kuhusu sauti yake na namna anavyozungumza. Msimulie kidogo kuhusu siku yako inavyokwenda, tumia maneno machache lakini yatakayomfanya asiboreke kukusikiliza.

Ifanye stori yako iwe ya kuvutia kwa kutumia maneno matamu yatakayomfurahisha na kumfanya aache kila anachokifanya na kukusikiliza. Badili mazungumzo, muulize kama anajua kwamba yeye ni mzuri sana na hujawahi kukutana na mtu anayevutia kama yeye. Akiwa amekolea na sifa unazomwagia, mweleze kwamba unavutiwa naye na unatamani kuwa na mpenzi anayefanana naye. Zungumza naye kwamba atakapokubali kuwa na wewe, utamtunza na kumlea kama malkia, mweleze malengo yako ya baadaye katika uhusiano wenu endapo atakukubalia.

Usimpe nafasi ya kukwambia kama amekubali au amekataa bali hitimisha mazungumzo yenu kwa kumtakia siku njema au kazi njema. Endelea kuwasiliana naye kwa mambo ya kawaida huku ukimpima kama yale uliyomwambia anayachukuliaje. Kama naye amekupenda, utaanza kuona mabadiliko kuanzia meseji atakazokuwa anakutumia, namna anavyopokea simu yako na uchangamfu anaokuonesha. Kama bado haoneshi dalili zozote za kukuelewa, basi jua hajavutiwa na wewe na ukiendelea kuzungumzia mambo ya mapenzi, huenda ukaanza kumboa lakini kama ana dalili za kuingia kwenye kumi na nane zako, endeleza mawasiliano naye,omba kukutana naye sehemu tulivu kama ufukweni au popote ambapo mtakuwa wawili na hapo utakuwa na nafasi nzuri ya kueleza kwa kina juu ya hisia zako, utafikia wakati mtaelewana na kuoana.

Kwenye mahusiano mmojawapo anapokuwa anaelekea kumpenda mwenzake sana na kumganda husababisha mmoja wapo kumchoka mwenzake. Wote mkiwa kwenye mahusiano pendaneni sawa ili kutopelekea kuchokana. Wengi kwenye mahusiano wanakaa kufikiria kuwa hadi kwenye ndoa.About Sitemap Disclaimer Contact. Powered by Blogger. Maana kuna muda alikua ananipigia Simu nakuniita maneno ya kimahaba, niliona ajabu Sana mwanzoni lakini siku zilivyozidi kwenda nilianza kuona kawaida.

Ukawa ndo mchezo wetu kila Siku, maana tulikua tumeshanogeshana Sana haya mapenzi. Ilikua karibia kila siku nawaaga wazee Wangu kua naenda kumsalimia Mamdogo Wangu, kiasi kwamba Mama akawa ananiambia kwa vijembe "eeh! Na wewe na mama yako Mdogo huyo sijui mna nini" angejua ndio pumziko langu angenimind Sana. Basi ilikua rahisi kwenda muda wowote Kwa Mamdogo, maana Bamdogo ni MTU wa kusafiri na majirani wanajua yule ni Mama yangu Mdogo, hivyo haikua shida sana keweka wasiwasi.

Nikifika nyumbani kwake, hua ananikaribisha akiwa na kanga moja tu bila chupi ndani wala brouse. Nakuniita maneno mazuri ya kimahaba, uku akifungulia mlango alafu kafunua sehemu moja ya paja lake ili nimtamani zaidi. Kisha uniambia " karibu mume wangu". Basi na Mimi hua sichelewi kumshika kiuno chake laini na kuingia naye ndani huku mlango nikiufunga vyema.

Tukiingia ndani hua naanza kumtomasa moja Kwa moja nakumnyonya mate, kisha hua namsugua kisimi taratibu Kwa kidole uku tukiwa tumesimama na kumtanua mguu mmoja kisha kuendelea kumsugua kisimi kwa kidole, namsugua mpaka nione anaanza kulegea na kutamani kuitanua miguu zaidi niingize uume. Ikifikia hapo namgeuza na hua nasimama nyuma yake kisha navua suruali na boxer ili uume umguse makalio yake laini na mazuri Hapo Mamdogo anakua hoi sana nakuanza kuhema nakuvikatikia vile vidole, hua anaanza kugeuza macho kuashiria anakaribia kufika kileleni, ikifika hatua hiyo basi naongeza spidi ya kumsugua kisimi huku nikimtia kwa vidole vyangu.

Analegea kabisa na kunilalia na hua namshikilia asianguke, basi anakojoa magoli mawili mfululizo mpaka anatamani kulia. Akimaliza nampa break kidogo, kisha namshusha apige magoti nakumwambia anyonye uume wangu vizuri maana unakaribia kumuingia ukeni mwake, basi ataunyonya Kwa madaha yote na hua anatabasamu na kufurahia pindi aunyonyapo na kuusifia kua ni mkubwa. Akininyonya Kwa dakika tatu hivi, namuinua na kumuinamisha kisha namtanua makalio ili niione vizuri kuma yake, kisha nachukua uume na kuanza kumpiga katerero kutikea kwa nyumahapo ndio namfanya azidi kuchanganyikiwa kabisa, nikimaliza katerero naanza kuingiza mboo taratibu ukeni, huku nikiwa nineingiza kidole gumba mkunduni mwake.

Naanza kumtia taratibu huku nikiongeza spidi mdogo Mdogo, huku nikimtomasa matiti yake kwa mkono mmoja. Hakika kuma yake tamu Sana Hapo Mamdogo anakua anaskia utamu mpaka anaanza kutabasamu huku akijikuta anakatikia uume wangu kwa husda ya utamu wa mboo. Ntamtia nakumtia huku nikimtomasa matiti yake na kumpiga kidole mkundu wake Kwa dakika ishirini hadi thelathini, kisha namwagia shahawa nzito ndani kuma, na siitoi mboo mpaka mbegu zote ziingie ndani.

Zikiisha namchukua na kumlaza chini na kumtanua miguu na kumuweka mkao wa kifo cha mende, hapo sasa ni kumtwanga na mboo mpaka uke wake uwe mwekunduuu.

Namnyonya matiti mpaka uume unasimama balaa, kisha naanza kumuingizia mboo Kwa haraka haraka Sana mpaka anaanza kulia Kwa kitombo nacho mpekelekea, hua anakojoa mala mbili hapo, namtia mpaka uke unaanza kujamba upepo.

Ute wake ukianza kukauka nachukua mate napaka kwenye mboo, kisha naendelea kumtwanga huku nikiwa nimemkunja miguu haswa Kiasi kwamba uke wake ndio unakua umetoka Kwa nje tu, na unaipokea mboo yangu vizuri Sana. Tamu Sana jaman! Nikimaliza hapo, inabidi kupumzika kidogo Kama lisaa hivi tunakua tumejilaza kwenye makochi tukiwa uchi wa mnyama, uzuri watoto wanarudi jioni kutoka shule.Pole sana, yote juna ni u-magharibi unaotuingia na wengi wetu tukawa tunameza bila kutafuna!

Najua kumwacha rafikiyo haitakuwa rahisi na pengine itakutatiza lakini heri kujikwa dole kuliko kujikwaa ulimi, au nusu shari kuliko shari kamili. Kumbuka mwamamume anapokujamii kwa nyuma hupanua tupu yako ya nyuma kupita kiasi na wakati mwingine ukawa huwezi kujimudu pale unapobanwa na haja kubwa!

raha ya mkundu unao bana

Kinyesi kinatoka haraka, hata ukitimua mbio kwenda chooni usishangae ukijinyea kabla hujafika!!! Nimeongea na mashoga wasio wachache wakaniambia inawapa raha ajabu, na nimeongea na wanaume wanaofanya hivyo na wake zao, ushahidi nimepata, na nakushauri ubaki ulivyo, ushikilie msimamo wako badaya ya kujivua utu.

Kama wanaume wako wengi hutamkosa mwingine anayekutakia mema, mshawishi wako huyo aachane na fikra zake ukifanikiwa utamshukuru Mwenyezi na kama ikisindikana mwache!

XVIDEOS.COM

Nakushauri mdogo wangu usithubutu kumkubalia hiyo tabia yake chafu kwani utapata madhara wakati wa kujifungua pindi utakapoamua kuzaa. Kitendo hicho siyo cha siku moja kwani ukishamuonjesha atakusumbua kuwa umpe kila atakapohitaji.

Kwa upande wangu mimi naona kuwa mapenzi yake kwako yamepungua ndo maana anaanzisha mambo yasiyofaa. Sidhani kama kweli mtu mzima mwenye busara zako ,uliyelelewa katika maadili ya dini unaweza kufanya jambo hilo.

Mkundu kunuka Rachel temu

Fanya maombi ili huyo pepo mchafu aliyemshika aweze kumuachia ili muendelee na mapenzi yenu katika hali ya kawaida. Mdogo wangu, usifanye kosa ukasema ati uumpe mara moja basi, ndiyo itakuwa mchezo wa kila siku. Na ukiona anakudai hivyo jua amekwisha onja mahali. Usimkubalie katu kwani matumizi ya nyuma yana madhara kwa maungo yako.

Utaaibika siku ya kujifungua, itafika muda itabidi badala ya kuvaa pads ukeni uweke mkunudni maana utakuwa unatoa maji maji saa zote. Ya nini shida zote hizi ukiacha hiyo ya kutumia tigo ni dhambi hata sodoma na gomora waliadhabiwa kwa hilo?

raha ya mkundu unao bana

Kama hataki kwa njia ya kawaida, achana naye si wako wala hakufai kabisa. Mwanaume akikudai tigo jua hakujali, hakupendi wala kukuheshimu, ana kutamani tu!

raha ya mkundu unao bana

Hao waliotoa coment zao watatu wako sahihi kabisa, NYONGEZA NI HIVI, Ukimpa tu siku ya kwanza, lazima aukuchubue, ukishachubuka utaenda kujisaidia chooni, kinyesi kingine kitakwama kwenye michubuko hiyo, kisha kitasababisha bacteria mkunduni ambao wataotesha vipele vidogo vidogo ambavyo vitakuwa ninawasha washa kiutamu. Kwa kuwa mkundu utakuwa mkubwa, siku ukitaka kujifungua, ukiambiwa na ma nessi sukuma utakuwa unasukuma sehemu mbili, ukeni na mkunduni, hivyo kusababisha nguvu ya kusukuma mtoto ipungue na hatimaye yatakuwa yanatoka mavi badala ya mtoto, UTAIBIKA BINTI.Superhotfilms : I call Kenya up to go over to huuby's room to take care of him!

BBW ebony whores having great lesbian sex. Ebony creaming on dick. Big booty backshots from Natasha.

Utah state records

Big ass to fuck. Utamu mtupu Video ya Kibongo 2. Kenya sucks BBC Cumshot. Lamba Lolo Explicit Version. Telegram DianaMutheu. Whatsapp Kuma tamu Kuma mnato kutombana. Missionaries fucking during a break. Whatsapp Kuma tamu Kuma mnato kutombana Kuma mnato kutombana Kuma inayo bana.

Horny missionaries decide to fuck in the clinic. Do you want my number? If you want my number. Remove ads Ads by TrafficFactory. BBW ebony whores having great lesbian sex 7 min Savannahbigbut - 1. Bongo Utamu 5 min Bongo Utamu - Ebony creaming on dick 92 sec The Kenyan Diary - 7.

Results for : tomba mkundu

Big booty backshots from Natasha 3 min Choco La - Big ass to fuck 55 sec Mausweet - Telegram DianaMutheu 3 min Dianamutheu - 2. Whatsapp Kuma tamu Kuma mnato kutombana 29 sec Mautamu Yote - Utamu wa kuma 79 sec Zena Utamu - Missionaries fucking during a break 2 min The Kenyan Diary - Damsel in a red dress fucked- Part 2.

Nina nyege, nataka kutombwa. Suzie gets fucked by gangster ex-boyfriend when husband leaves. If you really want my number. Chuchu za kunyonya. Make Sure It's Sloppy. Want my number? KenyaDiaries- Model desperate for dick masturbates on cam. Analiwa kisamvu. After fucking my Kenyan FWB in the ass, anal creampie p. Sweetdijah nicheck mkundu mtam.

Belladona Nitombe ,bongo arusha. Remove ads Ads by TrafficFactory. Damsel in a red dress fucked- Part 2 9 min The Kenyan Diary - Nina nyege, nataka kutombwa 60 sec Chabo Tz - k Views. Suzie gets fucked by gangster ex-boyfriend when husband leaves 2 min The Kenyan Diary - Chuchu za kunyonya 13 sec Chabo Tz - Make Sure It's Sloppy 13 min Wakhal-yaw - KenyaDiaries- Model desperate for dick masturbates on cam 2 min Kenya Diaries - Analiwa kisamvu 2 min Cristina Mtatmu - Sweetdijah nicheck mkundu mtam 28 sec Glory Mtam - Belladona Nitombe ,bongo arusha 3 min Dj Manyigu - k Views.

Sweetdijah nicheck mkundu mtam 49 sec Sweet Dijah - Hapa tutakuwa tunapost picha za kufirana tu. Picha nzuri taarifa za watu ziwe siri! Mimi mhindi nipo Dar, nina umri 32, naishi upanga, natafuta basha mwenye mboo kubwa na mwili mkubwa, napenda kunyonywa mkundu na kufirwa hadi nitoe machozi kwa utam, napenda kunyonya mboo na kukojolewa shahawa mdomoni. Basha ninayemtafuta awe juu ya miaka 35 sitaki vijana wadogo au wanafunzi. Mfiraji mwenye mboo kubwa na haswa kabila la wakuria, wanajua sana kufira.

Mimi ni mdigo ila nawapenda kufirwa na wakuria.

Supercharged ly2

Kama yuko mfiraji mwenye mboo kubwa na kujua kufira vizuri anitafute. Naitwa Mohammed email msengenafirwa gmail. Haya anaetaka kufirwa mpaka mavi yatoke anitafute kwenye napendakufira yahoo. Enyi mfanyao ujahili katika ardhi, mpaka lini mtaendeleza ufisadi wenu huu. Huyo anayesema ni kinyume na maadili aliingia humu kufanya nini? Natafta dem alie msafi, awe tayari kufirwa pia awe msafi ili nimnyonye mkundu mpaka akojoe bao la kwanza, kama yupo andika ktk email amfoyu gmail.

Nitamfira na kumtomba mpaka atoke mavi na akojoe mara 5.

Okkupert aka occupied 2015

Nitamlipa na hela. Jamani mkundu issue,mwanaume au mwanamke anaye enjoy kufirwa,amitafute nusababa gmail. Nimependa kuona kuna sehemu watu waweza angalau kutoa duku duku lao.

Results for : mkundu laini

Mimi ni mpenzi mkubwa sana wa kufira, ila nafira wanawake tu, na ninawaridhisha vya kutosha hasa Kwa sasa nahitaji mtuy wa kutulia naye ambaye atakuwa akinimuvuzishia huduma hiyo kwa utuvu na nidhamu aliye tayari wasiliana nami kwa njia hii: jumasongoro yahoo. Nitafute rudebee live. Nipo sinza dar es salaam.

I am 22 yrs. Nahitaji mwarabu wa kumfira au binti yeyote wa kumfira,nina fira vizuri sana tena sana, nitumuie email nyepesi gmail. DO any gal out there wants to be fucked in ass? Me natafuta mwanamke mwenye tako kubwa na mkundu wenye mnato nimnyonye mkundu mpk alie kwa utamu!

Na nimtombe mkundu mpk ajickie yupo pepon! Km upo dar au mwanza nitafute kwenye email yangu ili niku2mie namba zangu kwangu hela sio tatzo we nitafute nikupe raha mrbigdick yahoo.


Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *